MUNALOVE @munalove100

MUNALOVE @munalove100

Mmesikia jaman...haya naomba mtag mwenzio tukumbushane hili jambo Muhimu mana tunajisahau sana ..

257 Comments

@wistonadelina

πŸ‘πŸ‘πŸ‘... Aminaa mtumishiii wa munguuu

@dickson_mktz

Kuna jamaa....alinionesha dharau ya kutosha...mwaka Jana....nikavumilia nikijua hipo Siku...MUNGU yupo...yakamkuta makuu...kila alikoenda hakakosa msaada...wakamshauri...arudi kwangu ninaweza kumsaidia...na kumvusha....kwa jinsi alivyokuwa mtu wa malingo ja majivuno na mimi nikampotezea...ili ajifunze UTU ni zaidi ya KITU...

@senorinamasaka1

πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‘

@ms_power1

@materu.jacqueline

@mumyexaud

@theophilochale kimaro wa KKKT kijitonyama

@digneredgar

@digneredgar thanks kipenzi changu

@janetjoseph79

sana

@mush4286

@graceephaim True

@dad_dota

Hakika mammy yaan daaaaaah

@betrice01

Kwer

@stephensakia

Kweli barikiwa

@janeth_ndiwa

@christer1018 mwambie @ketylicuz asinibinulie midomo

@gr.ace4953

Kweli

@demaro2001tz

πŸ”₯

@nuzaria

πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

@ms____matty

jaman ni kweli I swear πŸ‘

@marie_pricious

Fact@rey_mary100

@hilda.johnson.543

@stanleymamkwe nifikishie salamπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€

@hanifaidrisa

Kweli jaman,Mungu atusaidie Mana kwa karne hii mtu akiw hana kipato atadharauliw xna,

@pais_collection

πŸ™ŒπŸ™Œ

@ginaerbeauty

Ameeen

@merryshok

Amen

@6__ivy

My pastor πŸ™Œ

@angelmsa10

Emein Da muna love.Kabisa ujumbe Ufike Kwa Watu wote.

@khadijambogo

KabisaaaπŸ™ŒπŸ™Œ

@eva_john27

Kweliiiiiii

@pendo187

Amen nimepend hii

@digneredgar

@MJAYQUES

@emilykiruku

Amen.

@lucymlomi

Dada naimba hii pls nimeipenda sana +27735539415

@agnesayubugmail.c

Ameen

@vivianayubu1

πŸ‘

@nuraty_hassan2013

Amen

@phinamalichela

Amina

@neemadavid170

True

@merrym3308

Ni kweli kabisa dharau cyo nzuri

@rtheddy

@theophilochale anaitwa Eliona kimaro made in kilimajoro

@helena_hosea

Hakika